ขายฟิตติ้งและข้องอจำนวนมาก

NDT Discussion

ขายฟิตติ้งและข้องอจำนวนมาก

Postby solo on Fri Nov 07, 2008 9:47 am

สวัสดีทุกๆคนก่อนครับ
คือ ผมมีฟิตติ้ง,ข้องอขนาดต่างๆมากมาย ต้องการที่จะขายในราคาที่ถูกแบบกันเอง ตอนนี้ของอยู่จังหวัดนาราธิวาส
หากท่านใดดูแลงานอยู่ ณ สถานที่ใกล้เคียงนั้น และต้องการสินค้าดังกล่าว ติดต่อโดยตรงผ่านโทรศัพย์ได้ ด้วยเบอร์ 089-1408-501 กิติวรวุฒิครับ

หากผิดผลาดประการ โดยการลงขายโฆษณาผิดที่ผิดทางในเว็บนี้ ทางกระผมต้องขอโทษด้วยนะครับ
solo
มนุษย์ท่อ
มนุษย์ท่อ

Return to NDT Discussion